🇩🇪 Ipinapakita namin 14,921 na mga lugar na dapat bisitahin sa Germany, kabilang ang 4,778 na likas na reserba, 4,723 na makasaysayang lugar, 2,749 na museo at gallery, 1,141 na atraksyon, 854 na bundok at tuktok, 503 na tanawin. Pindutin ang isang pin para sa pahina ng lugar at mga direksyon.
Tingnan ang lahat ng lugar sa Germany →
Mag-browse sa Germany ayon sa uri
Nature reserve 4,778Makabagong lugar 4,723Museo at gallery 2,749Attraction 1,141Bundok at tuktok 854Lookout 503Theme park 68Zoo at wildlife 44Talon 35Pambansang parke 15Beach 11
Nature reserve (4,778)
- 3 Feuchtwaldparzellen nördlich des Spulberg
- Aa / Elting-Mühlenbach
- Aa-Aue
- Aabachtal
- Aachtobel
- Aalbeek-Niederung
- Aalkistensee
- Aartalsperre bei Mudersbach
- Abbabach
- Aberg-Herrengraben
- Abgrabung Retlager Bach
- Abgrabung Stemmen
- Abgrabungsgewässer am Zieroth
- Abgrabungsseen Lohrwardt und Reckerfeld
- Absetzbecken Doverack
- Abtei und Saaleaue bei Planena
- Abtshagen
- Adell
- Aderstedter Busch
- Affelderchen und Rettichbruch von Klein-Welzheim
- Aggenstein
- Agger
- Agger-Hangwald Engelskirchen
- Agger-Tal
Makabagong lugar (4,723)
- "Der Stein"
- "Maybach I" bunker complex
- 1000-Meter-Stein
- 131
- 132
- 8
- Aachen Town Hall
- Aachener Tor
- Abschnittsbefestigung Bischofsgraben
- Abschnittsbefestigung Hohe Warte
- Abschnittsbefestigung Hörnekapf
- Abschnittsbefestigung im Taitinger Holz
- Abschnittsbefestigung Puch
- Abschnittsbefestigung Schänzle
- Abschnittsbefestigung Wettenburg
- Abschnittsbefestigung Witterschlick
- Abschnittswall Brohl-Lützing
- Abteikirche Neresheim
- Abteikirche St. Mauritius
- Abteikirche St. Stephanus und Vitus
- Achimer Mühle
- Ackerbürgerhaus
- Adelburg
- Adelegg
Museo at gallery (2,749)
- 1. Deutsches Bratwurstmuseum
- 1. Deutsches Polizeioldtimer-Museum Marburg
- 1. deutsches Türmermuseum
- 1. Räuchermann Museum
- 19-Lachter-Stollen
- 3F Deutsches Museum für Foto-, Film und Fernsehtechnik
- 50er-Jahre-Museum
- A. Paul Weber Museum
- Abguss-Sammlung Antiker Plastik
- Ackerbürgermuseum
- Adam-Ries-Museum
- Aeronauticum
- Afrika-Haus Freiberg
- Agnes-Miegel-Haus
- Ahehammer
- AhrWeinForum
- AkademieGalerie
- AKW Lubmin - Informationszentrum
- Alamannenmuseum
- Alamannenmuseum Ellwangen
- Albert König Museum
- Albert Schweitzer Haus
- Albert-Schweitzer-Museum
- Albertinum
Attraction (1,141)
- (ehemalige) Modellbundesbahn
- 1000 jähriger Rosenstock
- 1000-jährige Eiche bei Ottersdorf
- 1936 Olympic Village
- 2000-jährige Eibe
- Aachen Cathedral
- Aachquelle
- Aalto-Hochhaus
- Abbey Church
- Abtei Neuburg
- Abtei Rommersdorf
- Abteigarten
- Abwurftank
- Achteckiges Haus
- Achterbahn "G'sengte Sau"
- Achterbahn "Hals-über-Kopf"
- Achterbahn "Volldampf"
- Adorno Ampel
- Alatsee
- Albinmüller-Turm
- Alexander-Stollen
- Alfred Toepfer Akademie für Naturschutz
- Allerheiligen
- Allerheiligenkirche
Bundok at tuktok (854)
- 2. Pfrontener Berg
- Achenkopf
- Achhorn
- Achsel
- Achselkopf
- Achselköpfe
- Aggenstein
- Aggenstein Ostgipfel
- Aggenstein Südlicher Vorgipfel
- Ahornkopf
- Ahornkopf
- Ahornkopf
- Ahornspitze
- Aibleck
- Aiplspitz
- Almberg
- Alpelhorn
- Alpelköpfe
- Alpenkopf
- Alpgundkopf
- Alphorn
- Alpkopf
- Alpriedlhorn
- Alpspitz
Lookout (503)
- Aalbäumle
- Adolfsturm
- Alheimer Turm
- Alte Lahnbrücke
- Alteburgturm
- Alteburgturm
- Altenbergturm
- Altenburgturm
- Altenburgwarte
- Altenstädter Warte
- Alter Zoll
- Altonaer Balkon
- Altvaterturm
- Antoniberg
- Archenkanzel
- Asenturm
- Askanierturm
- August-Franke-Turm
- Ausoniusstein
- Aussicht Schlossplatz Dachau
- Aussichtspavillon Hoher Kleef
- Aussichtspunkt auf das Saartal
- Aussichtspunkt Kienberg
- Aussichtspunkt Steinfelsen
Theme park (68)
- Adventon Histotainment-Park
- Allgäu Skyline Park
- Autostadt
- Baumwipfelpfad Heide-Himmel
- Bayern-Park
- Belantis - Das Abenteuerreich
- Britzer Garten
- Cavalluna Park
- Churpfalzpark Loifling
- Die Geheime Welt von Turisede
- Dinosaurierland Rügen
- EINS + ALLES Erfahrungsfeld der Sinne
- El Dorado Templin
- Elspe Festival
- Erlebnispark Schloss Thurn
- Erlebnispark Steinau an der Straße
- Erlebnispark Tripsdrill
- Erlebnispark Ziegenhagen
- Erlebniswald Trappenkamp
- Ersepark
- Europa-Park
- Familienpark Sottrum
- Filmpark Babelsberg
- FORT FUN Abenteuerland
Zoo at wildlife (44)
- Aachener Tierpark Euregiozoo
- Adler- und Wolfspark Kasselburg
- Adlerwarte Berlebeck
- Affen- und Vogelpark Eckenhagen
- Affenberg Salem
- Allgäuer Schmetterling Erlebniswelt
- Alternativer Bärenpark Worbis
- Alternativer Wolf- und Bärenpark Schwarzwald
- Aquarium Berlin
- Aquarium GEOMAR
- Aquarium Wasserbillig
- Aquarium Wilhelmshaven
- Aquazoo
- Arche Warder
- Bärenwald Müritz
- Bayerwald-Tierpark
- BergTierPark Blindham
- Bergzoo Halle
- Berlin Zoo
- Biotopwildpark Anholter Schweiz
- Eifel-Zoo
- Eifelpark
- Erlebnis & Tigerpark Dassow
- Erlebnis-Zoo Hannover
Talon (35)
- All Saints' waterfall
- Blauenthaler Wasserfall
- Blumenfelder Wasserfall
- Bremkefall
- Buchenegg Waterfalls
- Burgbachwasserfall
- Dietlinger Wasserfall
- Dohlenbach-Wasserfall
- Edelfrauengrab-Wasserfälle
- Eibele Waterfalls
- Fallender Bach Wasserfall
- Feilgrabenabsturz
- First big waterfall
- Forellensprung
- Geroldsauer Wasserfall
- Gertelbach-Wasserfälle
- Grimbach-Wasserfälle
- Großer Langenfelder Wasserfall
- Hinanger Wasserfall
- Hirschbachfälle
- Hochfall
- Höllbachgspreng
- Ilsefälle
- Kammerloch-Wasserfall
Pambansang parke (15)
- Bavarian Forest National Park
- Lower Oder Valley National Park
- Lower Saxon Wadden Sea National Park
- Müritz-Nationalpark
- Nationalpark Berchtesgaden
- Nationalpark Eifel
- Nationalpark Hainich
- Nationalpark Hamburgisches Wattenmeer
- Nationalpark Harz
- Nationalpark Hunsrück-Hochwald
- Nationalpark Jasmund
- Nationalpark Kellerwald-Edersee
- Nationalpark Schleswig-Holsteinisches Wattenmeer
- Nationalpark Schwarzwald
- Nationalpark Vorpommersche Boddenlandschaft
Beach (11)
- Badestelle Kleiner Müggelsee
- Badestelle Schwärzesee
- Badestrand am Kulksee
- Barracuda Beach
- Billriff
- Bürgerablage
- Großer Strand
- Kachelotplate
- Kleine Badewiese
- Kniepsand
- Lütje Hörn
Data ng lugar © Mga kontribyutor ng OpenStreetMap, available under the ODbL.