🇨🇭 Naglista kami 8,416 na mga lugar na dapat bisitahin sa Switzerland, kabilang ang 2,122 makasaysayang lugar, 1,555 museo at gallery, 1,500 bundok at tuktok, 1,472 atraksyon, 1,078 tanawin, 371 talon. I-tap ang isang pin para sa pahina ng lugar at mga direksyon.
Tingnan ang lahat ng lugar sa Switzerland →
Mag-browse sa Switzerland ayon sa uri
Makabagong lugar 2,122Museo at gallery 1,555Bundok at tuktok 1,500Attraction 1,472Lookout 1,078Talon 371Beach 129Zoo at wildlife 109Nature reserve 42Theme park 37Pambansang parke 1
Makabagong lugar (2,122)
- Abri Chesselgraben
- Abri Freymond
- Ägelmoos
- Alignement mégalithique de Lutry
- Alt Falkenstein
- Alt Schauenburg
- Alt Wülflingen
- Alt-Rapperswil
- Alt-Wartburg
- Altburg
- Altenburg
- Altenburg
- Altersheim Schloss Eppishausen
- Altes Bahnhofstor
- Altes Schloss
- Altes Schloss Bümpliz
- Altes Schloss Gerzensee
- Altes Schloss Teufen
- Altfinstermünz
- Amthaus Aarberg
- Arbon Bleiche
- Arbon Bleiche 2-3
- Archivturm
- Asuel Castle ruin
Museo at gallery (1,555)
- (Futur) Musée d'histoire naturelle
- Aargauer Kunsthaus
- Abbey Library
- Abegg Stiftung
- Absolute Art Gallery
- Agenstein Haus
- Agentenhaus
- akku Kunstplattform
- Alimentarium
- Alprose Chocolate Museum
- Alte Kaserne
- Alte Kirche St. Georg und Nikolaus
- Alter Spittel
- Altes Zeughaus
- Anatomisches Museum
- Antikenmuseum Basel und Sammlung Ludwig
- Appenzeller Brauchtumsmuseum Urnäsch
- Appenzeller Volkskunde-Museum
- Archäologisches Museum
- Artachment
- Artilleriewerk Magletsch
- Atelier Segantini
- Ausstellungsraum Klingental
- Bahnerlebniswelt Locorama
Bundok at tuktok (1,500)
- Äbihorn
- Abschwunghorn
- Adlerflüe
- Adlerhorn
- Adlerspitza
- Adula - Rheinwaldhorn
- Agassizhorn
- Ago di Sciora
- Aguoglia d'Es-cha
- Aiguille d'Argentière
- Aiguille d'Orny
- Aiguille de Bocheresse
- Aiguille de Chardonnet
- Aiguille de l'A Neuve
- Aiguille de la Cabane
- Aiguille de la Tsa
- Aiguille de la Varappe
- Aiguille de Talèfre
- Aiguille de Triolet
- Aiguille des Sasses
- Aiguille du Croissant
- Aiguille du Génépi
- Aiguille du Tour
- Aiguille du Vélan
Attraction (1,472)
- Aareschlucht Osteingang
- Aaresschlucht Westeingang
- Abbatiale de Romainmôtier
- Alpine Astrovillage Lü-Stailas
- Alpineum museum
- alte Mühle Vilters
- Altes Hospiz Simplon
- Altes Zeughaus
- Antistitium
- Baselgia S. Desiderius e S. Leodegar
- Basilique Saint Maurice
- Baumwipfelpfad
- Benediktinerinnenkloster St. Martin
- Bern Bridge
- Brusio Spiral Viaduct
- Casinò Municipale di Campione d'Italia
- Cathedral of Saint Lawrence
- Caves Blanches
- Chapelle de Notre-Dame-du-Scex
- Chapelle des Martyrs
- Charles Kuonen Suspension Bridge
- Château de Duillier
- Chiesa di Santa Croce
- Chinagarten Zürich
Lookout (1,078)
- Aspiegg
- Aussichtsturm Altberg
- Aussichtsturm Blueme
- Aussichtsturm Chuderhüsi
- Aussichtsturm Hochwacht Albis
- Aussichtsturm Irchel
- Aussichtsturm Pfannenstiel (Alter Bachtelturm)
- Aussichtsturm Sonnenberg
- Aussichtsturm Ulmizberg
- Aussichtsturm Vorderhütten
- Bachtelturm
- Beobachtungsturm Chly Rhy Auen
- Beobachtungsturm Spitzmäder
- Brühlbergturm
- Château d'eau de Montmagny
- Cheisacherturm
- Chöpfi
- Chutzenturm
- Erlebnisturm Waldpfad Binningen
- Eschenbergturm
- Fünfländerblick
- Gempenturm
- Gornergrat
- Gottertli
Talon (371)
- Aabach-Wasserfall
- Bachlägerwasserfall
- Batöni
- Berschnerfall
- Cascade de La Lyre
- Cascade de Pissevache
- Cascata di Foroglio
- Dündefall
- Engstligenfälle
- Giessbachfall
- Giessbachfälle
- Giessenfall III
- Iffigfall
- Isengrindfall
- La Froda
- Oberer Mattbachfall
- Oberer Thuwasserfall
- Oltschibachfall
- Pissevache
- Reichenbach Falls
- Rhine Falls
- Rhine Falls
- Risibachfall
- Sagentobelbachfall
Beach (129)
- Hundemätteli / Plage des pauvres
- Baby Plage
- Badeplatz Choli
- Badeplatz Strom
- Badeplatz Villa Krämerstein
- Badestelle Balm
- Badestrand Bauen
- Badestrand Gäsi
- Badestrand Lago Mio
- Badewiese Funtelen
- Baggerweiher
- Bagno pubblico Tenero
- Bagno Spiaggia
- Bain des Dames
- Bain des Dames
- Bain des Hommes
- Bains de la Crottaz
- Bibermühli
- Dog Beach
- Dr. H. Spreng-Bucht
- Dreispitz
- Eggrank
- Embouchure de l'Aubonne
- Foce della Magliasina
Zoo at wildlife (109)
- Abenteuerland Walter Zoo
- Arosa Bärenland
- Bear park
- Berne Animal Park
- Bois du Petit-Château
- Juraparc
- Knie's Kinderzoo
- Papiliorama
- Parc animalier La Garenne
- Parc aux animaux
- Plättli Zoo
- Sea Life Konstanz
- Seeteufel
- Sikypark
- Tierpark Bad Zurzach
- Tierpark Goldau
- Tierpark Lange Erlen
- Toni's Zoo
- Tropiquarium de Servion
- Volière
- Wildnispark Zürich Langenberg Ost
- Wildnispark Zürich Langenberg West
- Wildpark Brienz
- Wildpark Bruderhaus
Nature reserve (42)
- Alpe Veglia and Alpe Devero Natural Park
- Argovia Jurapark
- Baldeggersee
- Beverin Nature Park
- Binntal Nature Park
- Biosfera Val Müstair
- Boniswiler Ried
- Burgstelle Fenis
- Büsselimoos
- Chasseral Nature Park
- Chatzesee, Chräenriet
- Doubs Nature Park
- Europaschutzgebiet Bangs-Matschels
- Galgenbuck
- Gantrisch Nature Park
- Giriz
- Golzerensee
- Gruyère Pays-d'Enhaut Regional Nature Park
- Hinter Klöntal
- Hoger
- Hüsliriet
- Hüttnersee
- Jura Vaudois Nature Park
- Lörmoos
Theme park (37)
- Conny-Land
- Happyland
- Swiss Holiday Park
- Swiss Vapeur Parc
- SwissMiniatur
- Adventure Park Färich
- Belli's Mini-Freizeitpark
- Bungy Niouc
- Didocentre
- feldbahn.ch
- Freizeitpark Ticiland
- Huskytouren
- Huskytouren
- Jugendraum
- Kart-Bahn Wohlen
- L'Arche des Crétillons
- Labyrinthe Aventure
- Laura Park
- Madrisa Land
- Magic Park
- Mooraculum
- Packgeisswn Wanderung
- Payerneland Aventure
- Piazza Cisternino
Pambansang parke (1)
Data ng lugar © Mga kontribyutor ng OpenStreetMap, available under the ODbL.